|
|
| ขั้นต่ำ: | 1 ถุง |
| ราคา: | Pending |
| การบรรจุแบบมาตรฐาน: | 25กก.ต่อถุง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5-8 วันทำการ |
| วิธีการจ่ายเงิน: | แอล/C,ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 50 ตันต่อวัน |
สีเครื่องหมายถนนแบบเทอร์โมพลาสติก (Thermoplastic Road Marking Paint) เป็นวัสดุเครื่องหมายถนนที่เชี่ยวชาญที่ใช้สารเรซินน้ํามันแบบเทอร์โมพลาสติกเป็นสารผูกรวมกับสารสี, เครื่องเติมและสารเสริมที่เหมาะสมวัสดุเครื่องหมายถนนแบบเทอร์โมพลาสติกนี้ มีข้อดี เช่น การแห้งเร็ว, การใช้งานง่าย, ความสะท้อนแสงสูง, และอายุการใช้งานยาว
| สินค้า | สีเครื่องหมายทางร้อนพลาสติก |
|---|---|
| ลักษณะ | สับ |
| สี | สีขาว เหลือง หรือตามสั่ง |
| สินค้าแพร่หลัก | ธ อร์จากน้ํามัน |
| เนื้อหาของขีดแก้ว Intermix | 0% ~ 30% |
| อุณหภูมิการใช้งาน | 180 ~ 220 °C |
| จุดอ่อน | 90 ~ 125 °C |
| ความเร็วที่แห้ง | ≤ 3 นาที (23 °C) |
| อัตราการกระจายทฤษฎี | 4-5 kg/ตารางเมตร |
| ปัจจัยความสว่าง | สีขาว ≥75% สีเหลือง ≥45% |
| วิธีการใช้ | การสกรีน, การฉีด, การดึงออก, การสร้าง |
| การเก็บรักษา | แห้งเย็น หลีกเลี่ยงแสงแดดตรง |
| วันหมดอายุ | หนึ่งปี |
|
|
| ขั้นต่ำ: | 1 ถุง |
| ราคา: | Pending |
| การบรรจุแบบมาตรฐาน: | 25กก.ต่อถุง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5-8 วันทำการ |
| วิธีการจ่ายเงิน: | แอล/C,ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 50 ตันต่อวัน |
สีเครื่องหมายถนนแบบเทอร์โมพลาสติก (Thermoplastic Road Marking Paint) เป็นวัสดุเครื่องหมายถนนที่เชี่ยวชาญที่ใช้สารเรซินน้ํามันแบบเทอร์โมพลาสติกเป็นสารผูกรวมกับสารสี, เครื่องเติมและสารเสริมที่เหมาะสมวัสดุเครื่องหมายถนนแบบเทอร์โมพลาสติกนี้ มีข้อดี เช่น การแห้งเร็ว, การใช้งานง่าย, ความสะท้อนแสงสูง, และอายุการใช้งานยาว
| สินค้า | สีเครื่องหมายทางร้อนพลาสติก |
|---|---|
| ลักษณะ | สับ |
| สี | สีขาว เหลือง หรือตามสั่ง |
| สินค้าแพร่หลัก | ธ อร์จากน้ํามัน |
| เนื้อหาของขีดแก้ว Intermix | 0% ~ 30% |
| อุณหภูมิการใช้งาน | 180 ~ 220 °C |
| จุดอ่อน | 90 ~ 125 °C |
| ความเร็วที่แห้ง | ≤ 3 นาที (23 °C) |
| อัตราการกระจายทฤษฎี | 4-5 kg/ตารางเมตร |
| ปัจจัยความสว่าง | สีขาว ≥75% สีเหลือง ≥45% |
| วิธีการใช้ | การสกรีน, การฉีด, การดึงออก, การสร้าง |
| การเก็บรักษา | แห้งเย็น หลีกเลี่ยงแสงแดดตรง |
| วันหมดอายุ | หนึ่งปี |