|
|
| ขั้นต่ำ: | 1 ถุง |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| การบรรจุแบบมาตรฐาน: | 25กก.ต่อถุง, 60ถุงต่อพาเลท/ถุงจัมโบ้ |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 2-5 วันทำการ |
| วิธีการจ่ายเงิน: | แอล/C,ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 50 ตันต่อวัน |
| ส่วนประกอบ | ข้อมูลจำเพาะ | ผลการทดสอบ |
|---|---|---|
| เรซิน | ≥ 20% | 25% |
| ไทเทเนียมไดออกไซด์ | ≥ 10% | 11% |
| ลูกแก้ว | ≥ 30% | 33% |
| ผลิตภัณฑ์ | สีเทอร์โมพลาสติกสำหรับทำเครื่องหมายบนถนน |
| ลักษณะภายนอก | ผง |
| สี | ขาว เหลือง หรือสั่งทำพิเศษ |
| วัตถุดิบหลัก | เรซินปิโตรเลียม |
| ปริมาณลูกแก้วผสม | 30% |
| อุณหภูมิการใช้งาน | 180-220°C |
| จุดอ่อนตัว | 90-125°C |
| ความเร็วในการแห้ง | ≤3 นาที (23°C) |
| อัตราการครอบคลุมตามทฤษฎี | 4-5 กก./ตารางเมตร |
| ปัจจัยความสว่าง | ขาว: ≥75%, เหลือง: ≥45% |
| วิธีการใช้งาน | การปาด การพ่น การอัดขึ้นรูป โครงสร้าง |
| การจัดเก็บ | แห้ง เย็น หลีกเลี่ยงแสงแดดโดยตรง |
| บรรจุภัณฑ์ | 25 กก./ถุง, 60 ถุง/พาเลท |
|
|
| ขั้นต่ำ: | 1 ถุง |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| การบรรจุแบบมาตรฐาน: | 25กก.ต่อถุง, 60ถุงต่อพาเลท/ถุงจัมโบ้ |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 2-5 วันทำการ |
| วิธีการจ่ายเงิน: | แอล/C,ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 50 ตันต่อวัน |
| ส่วนประกอบ | ข้อมูลจำเพาะ | ผลการทดสอบ |
|---|---|---|
| เรซิน | ≥ 20% | 25% |
| ไทเทเนียมไดออกไซด์ | ≥ 10% | 11% |
| ลูกแก้ว | ≥ 30% | 33% |
| ผลิตภัณฑ์ | สีเทอร์โมพลาสติกสำหรับทำเครื่องหมายบนถนน |
| ลักษณะภายนอก | ผง |
| สี | ขาว เหลือง หรือสั่งทำพิเศษ |
| วัตถุดิบหลัก | เรซินปิโตรเลียม |
| ปริมาณลูกแก้วผสม | 30% |
| อุณหภูมิการใช้งาน | 180-220°C |
| จุดอ่อนตัว | 90-125°C |
| ความเร็วในการแห้ง | ≤3 นาที (23°C) |
| อัตราการครอบคลุมตามทฤษฎี | 4-5 กก./ตารางเมตร |
| ปัจจัยความสว่าง | ขาว: ≥75%, เหลือง: ≥45% |
| วิธีการใช้งาน | การปาด การพ่น การอัดขึ้นรูป โครงสร้าง |
| การจัดเก็บ | แห้ง เย็น หลีกเลี่ยงแสงแดดโดยตรง |
| บรรจุภัณฑ์ | 25 กก./ถุง, 60 ถุง/พาเลท |