|
|
| ขั้นต่ำ: | 1 ถุง |
| ราคา: | Pending |
| การบรรจุแบบมาตรฐาน: | 25กก./ถุง 27ตัน/คอนเทนเนอร์20' |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5-8 วันทำการ |
| วิธีการจ่ายเงิน: | แอล/C,ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 50 ตันต่อวัน |
| รายการ | สีป้ายทาง |
|---|---|
| ลักษณะ | สับ |
| เลขรุ่น | HQT-MP102 |
| สี | สีขาว เหลือง หรือตามต้องการ |
| สินค้าแพร่หลัก | ธ อร์จากน้ํามัน |
| น้ําหนัก | 25 กิโลกรัม/ถุง |
| ความเร็วที่แห้ง | ≤ 3 นาที (23 °C) |
| อุณหภูมิการใช้ | 180 ~ 220 °C |
| วิธีการใช้ | การสกรีน สเปรย์ |
| การเก็บรักษา | แห้งเย็น หลีกเลี่ยงแสงแดดตรง |
| วันหมดอายุ | หนึ่งปี |
|
|
| ขั้นต่ำ: | 1 ถุง |
| ราคา: | Pending |
| การบรรจุแบบมาตรฐาน: | 25กก./ถุง 27ตัน/คอนเทนเนอร์20' |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5-8 วันทำการ |
| วิธีการจ่ายเงิน: | แอล/C,ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 50 ตันต่อวัน |
| รายการ | สีป้ายทาง |
|---|---|
| ลักษณะ | สับ |
| เลขรุ่น | HQT-MP102 |
| สี | สีขาว เหลือง หรือตามต้องการ |
| สินค้าแพร่หลัก | ธ อร์จากน้ํามัน |
| น้ําหนัก | 25 กิโลกรัม/ถุง |
| ความเร็วที่แห้ง | ≤ 3 นาที (23 °C) |
| อุณหภูมิการใช้ | 180 ~ 220 °C |
| วิธีการใช้ | การสกรีน สเปรย์ |
| การเก็บรักษา | แห้งเย็น หลีกเลี่ยงแสงแดดตรง |
| วันหมดอายุ | หนึ่งปี |