|
|
| ขั้นต่ำ: | 1 ถุง |
| ราคา: | Pending |
| การบรรจุแบบมาตรฐาน: | 25กก.ต่อถุง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5-8 วันทำการ |
| วิธีการจ่ายเงิน: | แอล/C,ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 50 ตันต่อวัน |
สีเทอร์โมพลาสติกสำหรับทำเครื่องหมายบนถนน เป็นวัสดุทำเครื่องหมายบนถนนประสิทธิภาพสูงที่ใช้เรซินปิโตรเลียมเทอร์โมพลาสติกเป็นสารยึดเกาะ ผสมกับเม็ดสี ฟิลเลอร์ และสารเติมแต่งที่มีคุณภาพ วัสดุทำเครื่องหมายบนถนนเทอร์โมพลาสติกนี้มีข้อดี ได้แก่ แห้งเร็ว ใช้งานง่าย การสะท้อนแสงสูง และอายุการใช้งานยาวนาน
| ผลิตภัณฑ์ | สีเทอร์โมพลาสติกสำหรับทำเครื่องหมายบนถนน |
| ลักษณะภายนอก | ผง |
| สี | ขาว เหลือง หรือสั่งทำพิเศษ |
| วัตถุดิบหลัก | เรซินปิโตรเลียม |
| ปริมาณเม็ดแก้วผสม | 15%~30% |
| อุณหภูมิการใช้งาน | 180~220°C |
| จุดอ่อนตัว | 90~125°C |
| ความเร็วในการแห้ง | ≤3 นาที (23°C) |
| อัตราการครอบคลุมตามทฤษฎี | 4-5 กก./ตารางเมตร |
| ค่าความสว่าง | ขาว: ≥75%, เหลือง: ≥45% |
| วิธีการใช้งาน | การปาด การพ่น การอัดขึ้นรูป โครงสร้าง |
| การจัดเก็บ | แห้ง เย็น หลีกเลี่ยงแสงแดดโดยตรง |
| วันหมดอายุ | หนึ่งปี |
|
|
| ขั้นต่ำ: | 1 ถุง |
| ราคา: | Pending |
| การบรรจุแบบมาตรฐาน: | 25กก.ต่อถุง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5-8 วันทำการ |
| วิธีการจ่ายเงิน: | แอล/C,ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 50 ตันต่อวัน |
สีเทอร์โมพลาสติกสำหรับทำเครื่องหมายบนถนน เป็นวัสดุทำเครื่องหมายบนถนนประสิทธิภาพสูงที่ใช้เรซินปิโตรเลียมเทอร์โมพลาสติกเป็นสารยึดเกาะ ผสมกับเม็ดสี ฟิลเลอร์ และสารเติมแต่งที่มีคุณภาพ วัสดุทำเครื่องหมายบนถนนเทอร์โมพลาสติกนี้มีข้อดี ได้แก่ แห้งเร็ว ใช้งานง่าย การสะท้อนแสงสูง และอายุการใช้งานยาวนาน
| ผลิตภัณฑ์ | สีเทอร์โมพลาสติกสำหรับทำเครื่องหมายบนถนน |
| ลักษณะภายนอก | ผง |
| สี | ขาว เหลือง หรือสั่งทำพิเศษ |
| วัตถุดิบหลัก | เรซินปิโตรเลียม |
| ปริมาณเม็ดแก้วผสม | 15%~30% |
| อุณหภูมิการใช้งาน | 180~220°C |
| จุดอ่อนตัว | 90~125°C |
| ความเร็วในการแห้ง | ≤3 นาที (23°C) |
| อัตราการครอบคลุมตามทฤษฎี | 4-5 กก./ตารางเมตร |
| ค่าความสว่าง | ขาว: ≥75%, เหลือง: ≥45% |
| วิธีการใช้งาน | การปาด การพ่น การอัดขึ้นรูป โครงสร้าง |
| การจัดเก็บ | แห้ง เย็น หลีกเลี่ยงแสงแดดโดยตรง |
| วันหมดอายุ | หนึ่งปี |