|
|
| ขั้นต่ำ: | 1 กระเป๋า |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| การบรรจุแบบมาตรฐาน: | 25 กก. / กระเป๋า 28 ตัน / ภาชนะ |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5-8 วันทำการ |
| วิธีการจ่ายเงิน: | แอล/C,ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100 ตันต่อวัน |
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สีทาถนนเทอร์โมพลาสติก |
| ลักษณะภายนอก | ผง |
| สี | ขาว เหลือง หรือสั่งทำพิเศษ |
| วัตถุดิบหลัก | เรซินปิโตรเลียม C5 |
| ปริมาณเม็ดแก้วผสม | 0%~30% |
| อุณหภูมิการใช้งาน | 180~220°C |
| จุดอ่อนตัว | 90~125°C |
| เวลาแห้งเร็ว | ≤3 นาที (23°C) |
| อัตราการทาตามทฤษฎี | 4-5 กก./ตารางเมตร |
| ปัจจัยความสว่าง | ขาว: ≥75%, เหลือง: ≥45% |
| วิธีการใช้งาน | การปาด การพ่น การอัดขึ้นรูป โครงสร้าง |
| การจัดเก็บ | แห้ง เย็น หลีกเลี่ยงแสงแดดโดยตรง |
| วันหมดอายุ | หนึ่งปี |
|
|
| ขั้นต่ำ: | 1 กระเป๋า |
| ราคา: | สามารถต่อรองได้ |
| การบรรจุแบบมาตรฐาน: | 25 กก. / กระเป๋า 28 ตัน / ภาชนะ |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 5-8 วันทำการ |
| วิธีการจ่ายเงิน: | แอล/C,ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100 ตันต่อวัน |
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สีทาถนนเทอร์โมพลาสติก |
| ลักษณะภายนอก | ผง |
| สี | ขาว เหลือง หรือสั่งทำพิเศษ |
| วัตถุดิบหลัก | เรซินปิโตรเลียม C5 |
| ปริมาณเม็ดแก้วผสม | 0%~30% |
| อุณหภูมิการใช้งาน | 180~220°C |
| จุดอ่อนตัว | 90~125°C |
| เวลาแห้งเร็ว | ≤3 นาที (23°C) |
| อัตราการทาตามทฤษฎี | 4-5 กก./ตารางเมตร |
| ปัจจัยความสว่าง | ขาว: ≥75%, เหลือง: ≥45% |
| วิธีการใช้งาน | การปาด การพ่น การอัดขึ้นรูป โครงสร้าง |
| การจัดเก็บ | แห้ง เย็น หลีกเลี่ยงแสงแดดโดยตรง |
| วันหมดอายุ | หนึ่งปี |